Ko da saurin bincike akan layi zai gaya muku akwai ɗaruruwan aikace-aikacen ciniki a can don haka ta yaya za ku zaɓi wanda ya dace? Muna da kwarin gwiwa cewa The Tesler shine madaidaicin app a gare ku don haka muna so mu lissafta mafi kyawun halayen sa don ku iya yanke shawara. Da fatan za a kuma tuna cewa koyaushe muna aiki akan sabunta The Tesler, don haka waɗannan fasalulluka za su yi kyau da kyau.
Yana da Sauƙi don Saita da Amfani
Saita The Tesler yana da sauri da sauƙi kuma ana iya yin shi daga ko'ina. Da zarar kun zama memba na al'ummar The Tesler, za ku sami cikakken damar yin amfani da duk fasalulluka na app. Ko da kun kasance mafari, za a jagorance ku ta duk tsarin saitin.
Mun yi iyakar ƙoƙarinmu don tsara The Tesler don haka ya sa ciniki ya samu ga kowa. Ba za mu iya yin wannan ba tare da ƴan kasuwanmu na duniya waɗanda suka taimaka mana yin mafi kyawun sigar app ɗin mu ba. Bayan gwaje-gwaje masu yawa na gwaji, yanzu zamu iya cewa tare da amincewa cewa The Tesler ya dace da yan kasuwa na duk matakan fasaha.
Duk Kuɗin da kuke Yi naku ne gaba ɗaya
Yawancin aikace-aikacen kasuwanci na kan layi za su caje ku ƙarin ƙarin wasu kuma wasu kudade na ɓoye. Sau da yawa wannan yana yin hakan ta hanyar app yana ɗaukar kaso a duk lokacin da ka cire kuɗi. A gare mu, a The Tesler, wannan wata hanya ce da ba za a yarda da ita ta yanke ribar dillalan mu ba. Mun fahimci cewa ’yan kasuwarmu suna son ci gaba da samun ribar da suke samu, shi ya sa muka yi cire kudi 100% kyauta.
Duk kuɗin da kuke samu akan The Tesler naku ne. Ba ma ɗaukar kashi a duk lokacin da kuke son yin janyewa. Koyaya, ba za mu iya sarrafa cajin a ƙarshen ku ba, don haka da fatan za a bincika tare da bankin ku ko za a sami kuɗin karɓar kuɗin a cikin asusunku.
Babu Kudaden Boye
Kudaden cirewa ba shine kawai hanyar aikace-aikacen ciniki na kan layi ke ɗaukar kuɗin ku ba. Sau da yawa ana biyan kuɗaɗen yin rajistar asusu, don kula da asusunku ko don ƙarin fasali, da sauransu. Wasu apps kuma suna cajin kwamiti akan ribar ku don haka ko da kasuwancin ku ya ƙare cikin nasara, ba za ku iya ci gaba da ci gaba da samun riba ba.
Mun fahimci yadda zai iya zama mai ban haushi don a caje kuɗi kawai don amfani da dandalin ciniki, wanda shine dalilin da ya sa muka sanya The Tesler gaba ɗaya kyauta don amfani. Babu kuɗin rajista ko kuɗin janye kowane iri. Duk abin da za ku yi shine buɗe asusu kuma jira imel ɗin kunnawa.
Yana Jituwa Da Na'urori Da yawa
Babu wani abu da ya fi ban haushi kamar jin labarin ƙaƙƙarfan ƙa'idar da za ta iya canza rayuwar ku kawai don gano ba ta dace da na'urar da kuka fi so ba. Wannan shine dalilin da ya sa muka yi aiki tuƙuru don yin The Tesler dacewa tare da mafi girman kewayon na'urori.
Wani fa'idar wannan shine zaku iya shiga asusunku The Tesler daga kowace na'ura da ke da hanyar shiga intanet. Don haka yanzu za ku iya duba asusunku ko da kuna kan tafiya kuma ko da kun fi son amfani da app ɗin tebur don yin ainihin aikin ciniki mai mahimmanci. Wannan yana nufin ba za ku taɓa buƙatar sake rasa damar ciniki ba.
Kuna Iya Zaɓan Kaddarorin da kuke son yin ciniki cikin sauƙi tare da The Tesler
The Tesler an tsara shi don ba ku damar kasuwanci kowane nau'in kadari da kuke so. Ba kowane ɗan kasuwa ne ya dace da yin aiki da kadara iri ɗaya ba. Wannan shine dalilin da ya sa muke son yin ƙa'idar da ke ba wa masu amfani da mu nau'ikan azuzuwan kadara don zaɓar daga.
Kamar misali, ƙila za ku so ku kasuwanci musamman a cikin cryptocurrencies kuma kuna iya amfani da The Tesler don hakan. Amma kuna iya son yin reshe cikin kayayyaki, kuma The Tesler zai ba ku damar yin hakan kuma!
Ta hanyar adana komai akan ƙa'idar guda ɗaya, zaku sami damar samun taƙaitaccen bayanin dabarun ciniki da kuka ɗauka kuma ku inganta shi don zama mafi kyau kuma mafi kyau akan lokaci.
SHIGA AL'UMMARMU A YAU